siyayya

samfurori

Mafi kyawun Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafawa da Ƙarfin Wutar Lantarki da Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Silica Fiberglass Yarns

taƙaitaccen bayanin:

Ana yin yarn fiberglass daga filayen fiber na gilashi daban-daban, sannan ana tattara su kuma a murɗa su cikin yarn ɗaya ɗaya.Yana da halaye na babban ƙarfi, ingantaccen rufin lantarki da anticorrosion.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

High silica fiber gilashin yarn2

Gilashin fiberglass an yi shi ne daga nau'o'in fiber na gilashi daban-daban, wanda aka tattara kuma a juya su cikin yarn guda ɗaya.Yana da halaye na babban ƙarfin gaske, insulation mai kyau na lantarki da anticorrosion; Zai iya tsayawa tsayin daka da zafi. Saboda haka, ana iya amfani da shi saƙa mai rufi na wayoyi da igiyoyi, layukan murɗa hannun riga da kayan da aka shafe na injinan lantarki, kuma ana iya amfani da shi azaman zare don nau'ikan saƙa da zaren masana'antu.

Kayayyaki

1. Daidaitaccen Tex ko yawa na layi.
2. Kyakkyawan kayan masana'anta da ƙarancin fuzz.
3. Ƙarfin injiniya mafi girma.
4. Kyakkyawan haɗin gwiwa tare da resins.

High silica fiber gilashin yarn

Takardun ƙayyadaddun bayanai

Nau'in Ƙasashen Duniya

Nau'in Biritaniya

Gilashin

Filament Diamita

Matsakaicin Digiri

EC9-136-1/0

ECG 37 1/0

E-glass/C-gilashin

9m ku

Z40

Saukewa: EC9-136-1/2

ECG 37 1/2

E-glass/C-gilashin

9m ku

S110

Saukewa: EC9-136-1/3

ECG 37 1/3

E-glass/C-gilashin

9m ku

S110

EC9-68-1/0

ECG 75 1/0

E-glass/C-gilashin

9m ku

Z40

EC9-68-1/2

ECG 75 1/2

E-glass/C-gilashin

9m ku

S110

EC9-68-1/3

ECG 75 1/3

E-glass/C-gilashin

9m ku

S110

EC9-34-1/0

ECG 150 1/0

E-glass/C-gilashin

9m ku

Z40

EC9-34-1/2

ECG 150 1/2

E-glass/C-gilashin

9m ku

S110

EC9-34-1/3

ECG 150 1/3

E-glass/C-gilashin

9m ku

S110

EC7-24-1/0

ECE 225 1/0

E-gilasi

6 μm

Z40

EC7-24-1/2

ECE 225 1/2

E-gilasi

6 μm

S110

EC5.5-11-1/0

ECD 450 1/0

E-gilasi

5.5m ku

Z40

EC5.5-11-1/2

ECD 450 1/2

E-gilasi

5.5m ku

S110

EC5-5.5-1/0

ECD 900 1/0

E-gilasi

5.5m ku

Z40

EC5-5.5-1/2

ECD 900 1/0

E-gilasi

5.5m ku

S110

 High silica fiber gilashin yarn1

Lura:

Sama da ƙayyadaddun bayanai daidaitattun daidaitattun amfani ne, wasu ƙayyadaddun bayanai suna samuwa akan buƙata.
Jiyya: Maganin Silane (Ba Kakin Kaki) da Kakin Kaki.

Za mu iya samar da nau'i daban-daban da nauyin mirgine, kamar kwalabe na madara, babba da ƙananan takarda bobbin.
Wannan kasida ya ƙunshi wani ɓangaren samfuranmu kawai. Samfura na musamman bisa ga buƙatun abokan ciniki.
Muna kan sabis ɗin ku kowane lokaci don ba da haɗin kai tare da ku kuma bari mu sami mafi kyawun samfuran tare da gamsuwar ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfurasassa