Gilashin fiberglasswani yadi ne na musamman na fiber da aka saka tare da filaye na gilashi, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi da juriya mai ƙarfi, kuma galibi ana amfani da shi azaman tufa mai tushe don samar da abubuwa da yawa. Fiberglass mesh zane wani nau'in zane ne na fiberglass, aikin sa ya fi kyalle na fiberglass kyau, bisa ga nau'ikan zaruruwan gilashin da ake amfani da su, fiberglass mesh ɗin kuma galibi ana raba su zuwa rigar fiberglass ɗin alkali mai juriya, rigar fiberglass ɗin da ba alkali ba da matsakaicin alkali fiberglass mesh.
Fiber gilashin alkali mai juriya da ƙarancin alkali, matsakaicialkali gilashin fiberkwatanta, yana da bayyane abũbuwan amfãni daga mai kyau alkali juriya, high tensile ƙarfi, a cikin sumunti da sauran karfi alkali matsakaici yana da karfi juriya ga lalata, shi ne fiberglass ƙarfafa ciminti kayayyakin (GRC) a cikin irreplaceable ƙarfafa kayan.
Alkali-resistant gilashi fiber raga zane ne tushe abu na gilashin fiber ƙarfafa ciminti (GRC), tare da zurfafa da bango gyara da kuma ci gaban tattalin arziki, GRC da aka yadu amfani a cikin gina surface bango bangarori, rufi bangarori, bututu panels, lambu vignettes da fasaha sassaka, farar hula injiniya da sauran amfani. Yana iya kera wasu samfura da abubuwan haɗin gwiwa waɗanda ke da wahalar ganewa ta hanyar siminti mai ƙarfi. Ana iya amfani da shi don rashin ɗaukar nauyi, wanda ba dole ba ne mai ɗaukar nauyi, kayan aikin gini mai ɗaukar nauyi, sassan kayan ado, kayan aikin gona da kiwo da sauran lokuta.
Tufafi mai jure gilashin fiber raga tare da matsakaicin alkali da juriya na alkaligilashin fiber ragazane kamar yadda substrate, ta acrylic copolymerization m bayani bayan zubar da zama, da raga yana da babban ƙarfi, alkali juriya, acid juriya aiki ne m, da guduro bonding, sauki narke a styrene, taurin, matsayi ne mai kyau, aka yafi amfani da sumunti, robobi, kwalta, rufi, bango reinforcing kayan. Ana amfani da shi musamman don shimfidawa na GRC, rufi ko gyare-gyaren injina, musamman dacewa don gina ginin bango na waje.
Lokacin aikawa: Dec-20-2024