Tabarmar Na'urar Fiberglass
1. Tabarmar Fiberglass don rufin gida
Ana amfani da tabarmar nama ta rufin a matsayin kayan rufin da suka dace da ruwa. Ana siffanta ta da ƙarfin juriya mai yawa, juriyar tsatsa, sauƙin jiƙa ta hanyar bitumen, da sauransu. Ƙarfin tsayi da juriyar tsagewa za a iya ƙara inganta ta hanyar haɗa ƙarin ƙarfi a cikin nama a faɗin faɗinsa. Nau'in rufin da ke hana ruwa shiga da aka yi da wannan na'urar ba shi da sauƙin fashewa, tsufa da ruɓewa. Sauran fa'idodin na'urar rufin da ke hana ruwa shiga sune ƙarfi mai yawa, daidaito mai kyau, ingancin yanayi mai kyau da juriyar zubewa.
Za mu iya samar da kayayyaki daga gram 40/m2 zuwa gram 100/m2, kuma sarari tsakanin zaren shine 15mm ko 30mm (68 TEX)
Siffofi
●Ƙarfin juriya mai yawa
●Sauƙi mai kyau
● Kauri iri ɗaya
●Juriyar sinadarin narkewa
●Juriyar danshi
●Rage gudu da wuta
●Juriyar zubewa

Samfuri da halayyar:
| Abu | Naúrar | Nau'i | |||||||
| BH-FSM50 | BH-FSM60 | BH-FSM90 | BH-FSJM50 | BH-FSJM70 | BH-FSJM60 | BH-FSJM90 | BH-FSJM90/1 | ||
| Yawan layi na zaren ƙarfafawa | Tex | 34-68 | 34-68 | 34-68 | 34-68 | 34-68 | 34-68 | 34-68 | 34-68 |
| Sarari Tsakanin Zare | mm | 25 | 30 | 25 | 30 | 25 | |||
| Nauyin Yanki | g/m2 | 50 | 60 | 90 | 50 | 70 | 60. | 90 | 90 |
| Abubuwan da ke cikin Mai Haɗawa | % | 18 | 18 | 20 | 18 | 18 | 16 | 20 | 20 |
| Ƙarfin Tashin Hankali MD | N/5cm | ≥170 | ≥180 | ≥280 | ≥330 | ≥350 | ≥250 | ≥350 | ≥370 |
| CMD na Ƙarfin Tashin Hankali | N/5cm | ≥100 | ≥120 | ≥200 | ≥130 | ≥230 | ≥150 | ≥230 | ≥240 |
| Ƙarfin jika | N/5cm | ≥60 | ≥63 | ≥98 | ≥70 | ≥70 | ≥70 | ≥110 | ≥120 |
| Ma'aunin Daidaitacce Faɗi X Tsawon Diamita na birgima Dia na Ciki na Takarda | m×m cm cm | 1.0×2500 ﹤117 15 | 1.0×2500 ﹤117 15 | 1.0×2500 ﹤117 15 | 1.0×2500 ﹤117 15 | 1.0×2500 ﹤117 15 | 1.0×2500 ﹤117 15 | 1.0×2000 ﹤117 15 | 1.0×1500 ﹤117 15 |
*Hanyar gwaji da aka ambata zuwa DIN52141, DIN52123, DIN52142
Aikace-aikace:
Manyan amfani sun haɗa da ƙera bututun FRP masu diamita daban-daban, bututun mai mai ƙarfi don canjin mai, tasoshin matsi, tankunan ajiya, da kuma, kayan rufi kamar sandunan amfani da bututun rufi.

Jigilar kaya da Ajiya
Sai dai idan an ƙayyade wani abu daban, ya kamata kayayyakin Fiberglass su kasance a busasshe, sanyi kuma ba su da danshi. Ya kamata a kiyaye zafin ɗakin da tawali'u a 15℃-35℃ da 35%-65% bi da bi.

Marufi
Ana iya sanya samfurin a cikin jaka mai yawa, akwati mai nauyi da jakunkunan filastik masu haɗaka.

Sabis ɗinmu
1. Za a amsa tambayarka cikin awanni 24
2. Ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa za su iya amsa duk tambayarka cikin sauƙi.
3. Duk samfuranmu suna da garanti na shekara 1 idan kun bi jagorarmu
4. Ƙungiya ta musamman tana ba mu goyon baya mai ƙarfi don magance matsalarku daga sayayya zuwa aikace-aikace
5. Farashin gasa bisa ga inganci iri ɗaya kamar yadda muke samarwa a masana'anta
6. Tabbatar da ingancin samfuran iri ɗaya kamar yawan samarwa.
7. Kyakkyawan hali ga samfuran ƙira na musamman.
Cikakkun Bayanan Hulɗa
1. Masana'anta: CHINA BEIHAI FIBERGASS CO.,LTD
2. Adireshi: Beihai Industrial Park, 280# Changhong Rd., Jiujiang City, Jiangxi China
3. Email:sales@fiberglassfiber.com
4. Lambar waya: +86 792 8322300/8322322/8322329
Wayar Salula: +86 13923881139(Mr Guo)
+86 18007928831 (Mr Jack Yin)
Fax: +86 792 8322312
5. Lambobin sadarwa na kan layi:
Skype: cnbeihaicn
Whatsapp: +86-13923881139
+86-18007928831








