Fiberglass Yarn Series
Gabatarwar Samfur
E-glass fiberglass yarnkyakkyawan abu ne wanda ba na ƙarfe ba. Diamita na monofilament ya tashi daga ƴan micrometers zuwa dubun micrometers, kuma kowane ɓangaren roving ya ƙunshi ɗaruruwa ko ma dubban monofilaments. Kamfanonin E-glass fiberglass yarn kayayyakin suna da inganci masu kyau, suna nuna fa'idodi kamar ƙarfin yarn mai ƙarfi da ƙarancin fuzz; madaidaicin madaidaicin daidaituwa da ƙarfin aiki mai ƙarfi; low danshi sha da kyau physicochemical Properties; kyakkyawan rufin lantarki da juriya mai zafi.
Filin Aikace-aikace
E-glass fiberglass yadin da aka fi amfani da shi a sassa daban-daban na tattalin arzikin kasa kamar kayan gini na lantarki, injin niƙa ƙarfafa raga, zanen tacewa, da kuma ƙarfafa kayan gini mai tsayayya da wuta, waɗanda masana'antu ke sakawa don dalilai da suka haɗa da ƙarfafawa, rufewa, juriya na lalata, rufin zafi, da tace ƙura.
| Nau'in | Diamita na monofilament(μm) | Kidaya(text) | Wakilin Girmamawa |
| Tafiya kai tsaye | 9 | 68 | Nau'in Silane / Nau'in Paraffin |
| 11 | 68 | ||
| 11 | 100 | ||
| 13 | 134 | ||
| 13 | 200 | ||
| 13 | 270 | ||
| 13 | 300 | ||
| 14 | 230 | ||
| 14 | 250 | ||
| 14 | 330 | ||
| 14 | 350 | ||
| 15 | 400 | ||
| 15 | 550 | ||
| 16 | 600 | ||
| Karkataccen Yarn | 9 | 50 | |
| 11 | 68 | ||
| 11 | 100 | ||
| 11 | 136 | ||
| Haɗa Roving | 9 | 50 * 2/3/4 S/Z da aka dasa yarn | |
| 11 | 68*2/3/4 S/Z da aka dasa yarn | ||
| 11 | 100 * 2/3/4 S/Z da aka dasa yarn | ||
| 11 | 136*2/3/4 S/Z da aka dasa yarn |
Fiberglass Mesh Series
Gabatarwa zuwa Fiberglas Mesh Cloth
Gilashin raga na fiberglassyana amfani da masana'anta na fiberglass ɗin da aka saka a matsayin kayan tushe, wanda sai a rufe shi ta hanyar nutsar da shi a cikin polymer anti-emulsion. Wannan yana ba shi juriya na alkali mai kyau, sassauci, da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi a cikin duka hanyoyin warp da weft, yana mai da shi yadu don yin amfani da shi don rufin thermal, hana ruwa, da juriya a kan bangon ciki da na waje na gine-gine. Fiberglass raga yana amfani da raga na fiberglass mai jurewa, wanda aka saka ta amfani da yarn na matsakaici-alkali ko alkali-free fiberglass yarn (wanda babban sashinsa shine silicate, samar da kwanciyar hankali mai kyau) ta hanyar tsari na musamman - saƙar leno - sannan kuma ana bi da shi tare da saitin zafi mai zafi ta amfani da ruwa mai alkali da ƙarfafawa. Samfurin yana da kyakkyawan juriya na alkali, kwanciyar hankali na sinadarai; barga girma da kuma kyakkyawan matsayi; babban ƙarfi, ƙarfin ƙarfi mai kyau, juriya mai tasiri, da nauyi mai nauyi; rufi, juriya na wuta, juriya na kwari, da juriya na mold; manne mai ƙarfi ga resins, da sauƙi mai narkewa a cikin styrene.
Filin Aikace-aikace
An yi amfani da shi sosai don ƙarfafawa da juriya na kayan kamar bangon bangon zafin jiki na gamawa na tsarin, samfuran siminti, kwalta, marmara, mosaic, allon bango, allon magnesia, allon hana wuta, samfuran filasta, rufin ruwa, da abubuwan GRC, yana mai da shi kayan aikin injiniya mai kyau don masana'antar gini.
Ƙayyadaddun samfur
| Ƙayyadaddun Samfura | Abubuwan da ke Manko (%) | Ƙarfin Tensile (N/50mm) | Saƙa Gram | ||||
| Nauyi (g/m²) | Ƙididdiga ta raga | Girman raga (mm) | Warp (N) | Weft (N) | Matsayi (N) | ||
| 70 | 5 | 5*5 | 16% | >> 600 | >> 700 | >> 1.5 | Leno Weave |
| 100 | 5 | 5*5 | 15% | >> 600 | >> 700 | >> 2.0 | |
| 110 | 2.5 | 10*10 | 16% | >> 700 | >> 650 | >> 2.0 | |
| 125 | 5 | 5*5 | 14% | >=1200 | >= 1250 | >> 2.5 | |
| 145 | 5 | 5*5 | 14% | >=1200 | = 1450 | >> 3.0 | |
| 160 | 5 | 4*4 | 14% | >=1400 | >=1700 | >> 3.5 | |
| 250 | 5 | 3*3*6 | 14% | >=2200 | >=2300 | >> 4.5 | |
| 300 | 5 | 3*3*6 | 14% | >=2500 | >=2900 | >> 6.0 | |
Gabatarwa zuwa Tufafin Gilashin Fiberglas Retardant
Tufafin fiberglass mai riƙe harshen wuta wani nau'in kyalle ne na musamman da ake amfani da shi a EIFS (Insulation na waje da Tsarin Ƙarshe). An keɓance shi don gine-gine tare da ƙarin buƙatun juriya na wuta. Ana saƙa ta daga ragar fiberglass sannan kuma an lulluɓe shi da latex mai hana wuta. Rufin ba wai kawai yana kare fiberglass daga abubuwan acidic ba amma kuma yana hana yaduwar wuta. Sabili da haka, tsarin EIFS ba zai kama wuta ba kuma zai iya kasancewa cikin kullun ko da bayan an kunna shi. Gilashin fiberglass mai hana harshen wuta ya shahara sosai a yankunan Arewacin Amurka kamar Amurka, Kanada, da Mexiko, yana ba da fa'idodi kamar juriya na wuta, taushi mai laushi, da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi. Lokacin da aka shigar da shi a cikin tsarin EIFS, yana aiki a matsayin "ƙarfafawa mai laushi," wanda ke hana dukkanin tsarin rufewa daga lalacewa saboda matsa lamba na waje ko extrusion, don haka yana inganta ƙarfin aiki da rayuwar sabis na tsarin rufi.
Filin Aikace-aikace
Substrate da kayan ƙarfafawa don abubuwa daban-daban masu kare harshen wuta.
Ƙayyadaddun samfur
| Ƙayyadaddun Samfura | Abubuwan da ke Manko (%) | Ƙarfin Tensile (N/50mm) | Saƙa Gram | ||||
| Nauyi (g/m²) | Ƙididdiga ta raga | Girman raga (mm) | Warp (N) | Weft (N) | Matsayi (N) | ||
| 160+-3 | 6 | 4*4 | 14% | >=1400 | >=1700 | >> 3.5 | Leno Weave |
Composite Abrasive Series
Fiberglass nika dabaran raga shine masana'anta da aka saka daga zaren fiberglass mai ƙarfi. Yana aiki azaman kayan ƙarfafawa don ƙafafun niƙa da aka haɗa da guduro, ana amfani da shi don yankan ƙarfe da niƙa. Yana fasalta babban ƙarfi a cikin kwatancen warp da saƙa, kwanciyar hankali mai girma, kyakkyawan zafi da juriya na sinadarai, babban aikin yankan sauri, da ƙarfin tsari.
Filin Aikace-aikace
Fiberglass nika dabaran raga shine tushen kayan kayan aikin abrasive iri-iri. Ana amfani da kayan aikin abrasive, wanda diski ɗin ya wakilta, don niƙa mai ƙaƙƙarfan niƙa, niƙa rabin-ƙarshe, da gama niƙa, da slotting da yanke, na da'irori na waje, da'irori na ciki, saman lebur, da bayanan martaba daban-daban na ƙarfe ko kayan aikin da ba na ƙarfe ba.
Ƙayyadaddun samfur
| Ƙayyadaddun Samfura | Saƙa Gram | Nauyi (g/m²) | Nisa (cm) | An Yi Amfani da Yarn | Ƙididdiga ta raga | ||
| Warp | Warp | Warp | Saƙa | ||||
| EG5*5-160 | Leno Weave | 160± 5% | 100,107,113 | 200 | 400 | 5+-0.5 | 5+-0.5 |
| EG5*5-240 | 240± 5% | 300 | 600 | 5+-0.5 | 5+-0.5 | ||
| EG5*5-260 | 260± 5% | 330 | 660 | 5+-0.5 | 5+-0.5 | ||
| EG5*5-320 | 320± 5% | 400 | 800 | 5+-0.5 | 5+-0.5 | ||
| EG5*5-430 | 430± 5% | 600 | 1200 | 5+-0.5 | 5+-0.5 | ||
| EG6*6-190 | 190± 5% | 200 | 400 | 6+-0.5 | 6+-0.5 | ||
| EG6*6-210 | 210± 5% | 200 | 450 | 6+-0.5 | 6+-0.5 | ||
| EG6*6-240 | 240± 5% | 250 | 500 | 6+-0.5 | 6+-0.5 | ||
| EG6*6-280 | 280± 5% | 300 | 600 | 6+-0.5 | 6+-0.5 | ||
Gabatarwa zuwa Haɗin Kayan Kayan Masana'antu
Fiberglass masana'anta da farko sun haɗa da Fiberglass Plain Weave Fabric, Fiberglass Twill Weave Fabric, da Fiberglass Satin Saƙa Fabric. Filayen saƙa, saƙar twill, da yadudduka na satin, saboda keɓancewar sinadarai da kaddarorinsu na zahiri, ana iya haɗa su da wasu kayan don samun kayan aiki daban-daban tare da kewayon aikace-aikace masu faɗin gaske. Suna da kyawawan kayan rufewa na thermal, madaidaicin madaidaicin suturar asbestos, kuma suna da ƙarfi mai ƙarfi a cikin tsayin tsayi da madaidaiciyar kwatance, rashin ƙarfi ga gas da ruwa, da kyakkyawan aikin rufewa. Ana amfani da su musamman a cikin shirye-shiryen da ba a iya jurewa wuta, na'ura mai zafi, da kayan daɗaɗɗen sauti.
Saƙa Layi:Yana da tsari mai ɗorewa, lebur da ƙwaƙƙwaran rubutu, da tsayayyen tsari, wanda ya dace da yawancin amfani da masana'antu kamar kayan rufin lantarki da kayan ƙarfafawa. CW140, CW260, da kwaikwayo 7628# suka wakilta.
Twill Saƙa:Idan aka kwatanta da masana'anta na saƙa na fili, yadudduka iri ɗaya da yadudduka na iya samar da masana'anta mai girma mai yawa, ƙarfi mafi girma, da tsari mai laushi da sassauƙa. Ya dace da kayan ƙarfafa gabaɗaya, barguna na wuta, kayan tace ƙurar iska, da zanen tushe don samfuran masu rufi. An wakilta ta 3731# da 3732#.
Sakin Satin:Idan aka kwatanta da saƙa na fili da twill, yadudduka iri ɗaya da yadudduka na iya saƙa masana'anta tare da girma mai yawa, mafi girma a kowane yanki na yanki, ƙarfin mafi girma, kuma duk da haka tsarin sassauƙa tare da kyakkyawar jin hannu. Ya dace da kayan ƙarfafawa tare da buƙatun aikin injiniya mai girma. Wakilin 3784# da 3788#.
Samfuran suna da halaye masu zuwa:
1.Excellent high-da low-temperature juriya, tare da ƙananan zafin jiki na -70 ° C da ƙananan zafin jiki sama da 280 ° C;
2.High ƙarfi surface; yana da laushi da tauri, kuma ana iya yanke shi da sarrafa shi;
3.Excellent sinadaran lalata juriya, featuring mai juriya, acid juriya, da ruwa juriya;
4.Resistance zuwa zafi tsufa da yanayin tsufa, ba da damar yin amfani da dogon lokaci a cikin yanayin yanayi mai tsanani yayin da yake riƙe da kwanciyar hankali na jiki;
5.Electrical insulation, mallakan babban ma'auni mai mahimmanci na lantarki da kuma iya jure wa nauyin hawan wutar lantarki;
Filin Aikace-aikace
1.Aluminum Foil Composite: Gilashin fiberglass da aka haɗa tare da murfin aluminum yana da ƙarfi mai ƙarfi da kyakkyawan sakamako na thermal;
2.Gumming da Coating: Rubutun da silicone roba, guduro, PVC, PTFE (Polytetrafluoroethylene), acrylic, da dai sauransu, na iya saduwa da daban-daban abokin ciniki bukatun;
3.Pipe Wrapping: Za a iya amfani da shi azaman na ciki da na waje na ciki da na waje don bututu da tankuna na ajiya, yana nuna kyakkyawan aiki na lalata, mai kyau mai zafi mai zafi, da ƙarfin ƙarfi;
4.Waterproofing Aikace-aikace: An yi amfani da tare da kwalta da kwalta-tushen ruwa membranes don rufin rufin kula da ruwa, tsatsa da haɗin gwiwa magani, da dai sauransu;
5.Electrical Insulation: Samun ma'auni mai mahimmanci na lantarki, zai iya jure wa nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin, hannayen riga, da dai sauransu;
6.Non-metallic Compensator: A matsayin na'ura mai sassaucin ra'ayi don bututun mai, zai iya magance matsalar haɓakawar thermal da lalacewar bututun, kuma yanzu ana amfani dashi sosai a cikin man fetur, sinadarai, siminti, karfe, makamashi, da sauran filayen, samun sakamako mai kyau.
Ƙayyadaddun samfur
| Ƙayyadaddun Samfura | Saƙa | Nisa (cm) | Girman Warp da Weft (cm) | Nauyin Gram (g/m²) | Kauri (mm) | Tsawon Mirgine (m) |
| 3732 | Twill Saƙa | 90-200 | 20*10/18*12 | 430 | 0.40 | 50-400 |
| 3731 | Twill Saƙa | 90-200 | 14*10 | 340 | 0.35 | 50-400 |
| 3784 | Sakin satin | 100-200 | 18*10 | 840 | 0.80 | 50-200 |
| Farashin 7628 | Filayen Saƙa | 105,127 | 17*13 | 210 | 0.18 | 50-2000 |
| CW260 | Filayen Saƙa | 100-200 | 12*8 | 260 | 0.24 | 50-400 |
| CW200 | Filayen Saƙa | 100-200 | 9*8 | 200 | 0.20 | 50-600 |
| CW140 | Filayen Saƙa | 100-200 | 12*9 | 140 | 0.12 | 50-800 |
| CW100 | Filayen Saƙa | 100-200 | 8*8 | 100 | 0.10 | 50-100 |
Gabatarwar Samfur
7628# Electronic Fabric yawanci saka daga G75# electronic-grade fiberglass yarn (E-GLASS FIBER) ta amfani da tsarin saƙa bayyananne. Yana fasalta kyakkyawan aikin rufin lantarki, juriya na wuta da jinkirin harshen wuta, hana ruwa, juriyar tsufa, juriyar yanayi, ƙarfin ƙarfi, da haɓaka mai girma.
Filin Aikace-aikace
Saboda da musamman physicochemical Properties, fiberglass lantarki masana'anta ne yadu amfani a masana'antu na epoxy jan karfe-clad laminates da lantarki rufi kayayyakin, buga kewaye allon (PCBs), fireproof allon, rufi allon, kazalika a high-buƙata abu sassa kamar iska ikon samar, jirgin sama, da kuma soja masana'antu.
Ƙayyadaddun samfur
| Ƙayyadaddun Samfura | Girman Gram(g/m²) | Nisa(mm) |
| 7628-1050 | 210 | 1050 |
| 7628-1140 | 210 | 1140 |
| 7628-1245 | 210 | 1245 |
| 7628-1270 | 210 | 1270 |
Lokacin aikawa: Oktoba-30-2025












