Daga ranar 26 zuwa 28 ga Nuwamba na wannan shekarar, za a gudanar da bikin baje kolin kayan haɗin gwiwa na ƙasa da ƙasa karo na 7 a Cibiyar Baje kolin Istanbul, Turkiyya. Wannan ita ce babbar baje kolin kayan haɗin gwiwa a Turkiyya da ƙasashen da ke maƙwabtaka da ita. A wannan shekarar, kamfanoni sama da 300 ne ke shiga, tare da mai da hankali kan harkokin jiragen sama, layin dogo, motoci, kayan lantarki da gine-gine. Kamfanin ya gabatar da shi.Phenolic Molding Compounds, waɗanda suke da inganci sosai kuma sun ci gaba da haɓaka kansu, a Turkiyya a karon farko. Sun kasance ɗaya daga cikin mafi kyawun mafita na kayan aiki saboda juriyarsu ga zafi, wuta da ƙarfin injina da daidaiton girmansu.
Muna farin cikin fara sayar da sinadaran phenolic molding a Istanbul kuma yana ba mu damar ganawa da abokan ciniki da abokan hulɗa a duk faɗin duniya. Bukatar kasuwa na kayan thermosetting masu ƙarfi a Tsakiya da Gabashin Turai na ci gaba da ƙaruwa, kuma Turkiyya muhimmin wuri ne a cikin shirinmu na duniya, in ji mai magana da yawun baje kolin kamfanin.
Haɗaɗɗun kayan phenolic wani muhimmin abu ne na haɗakar resin thermosetting wanda za a iya amfani da shi a cikin rufin lantarki, kayan aikin mota, da kuma tsarin cikin kayan aikin gida, da kuma a cikin hatimin zafi mai zafi. Kayayyakin kamfanin suna da sauƙin kwarara, ƙarancin raguwa, da ƙarancin fitar hayaki kuma ba sa diga lokacin ƙonewa. An ba su takardar shaida ta ƙasashen waje da yawa kuma manyan abokan ciniki da yawa a cikin gida da na ƙasashen waje suna amfani da su a cikin rukuni-rukuni.
Kamfanin ya shirya tattaunawa ta fasaha da tattaunawa ta kasuwanci da wasumasu kera kayan haɗin gwiwadaga Turkiyya da Turai a bikin baje kolin na kwanaki uku. Kamfanin ya kuma sami damar ƙara faɗaɗa kayayyakinsa a duk faɗin duniya ta hanyar waɗannan ayyukan.
Wannan ziyarar ta nuna ƙarfin injiniyanci da ƙwarewar bincike na kamfanin a fannin kayan haɗin gwiwa masu inganci, kuma ta ba da gudummawa mai kyau ga faɗaɗa kasuwanninta a duniya. Kamfanin zai ƙara kuɗaɗen da yake bayarwa don haɓaka samfura a cikin shekaru masu zuwa tunda manufarsa ita ce haɓaka samfuri mai aminci ga muhalli wanda kuma zai kasance mafi aminci da sauƙi. Kamfanin yana samar da mafita mafi kyau ga kayan haɗin gwiwa.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-28-2025

