keɓaɓɓiya

labaru

Yanzu bangon waje zasuyi amfani da nau'in raga. Irin wannan murfin Fliber Mish wani nau'in fiber ne kawai. Wannan raga yana da karfin warp da ikirarin da aka yi, kuma yana da babban girma da kuma wasu kwanciyar hankali a cikin rufin bango na waje.

Fiberglass Mesh-

Kafin gini, mayafin raga ya kamata ya fara rataye layin babban bango. Idan karkatar da bangon kusan santimita ce, to ya kamata a leveled tare da turmi na ɗaya zuwa uku. Bayan bushewa na kimanin kwana bakwai, yi amfani da buroshi don amfani da fenti na polyurthane danshi sannan fenti. , Kar a bayyana a ƙasan sabon abu, karkatar da bangon yana ƙasa da santimita ɗaya. A cikin amfani da kofofin da tagogi a wasu gine-gine, yakamata ayi amfani da raga nono sau ɗaya. Don wannan Layer na fiber fiber m mayafi, sakamakon acid da alkali resistance yana da kyau. Ta wannan hanyar, an kare ganuwarmu sosai.


Lokacin Post: Mar-30-2022